Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

[Help] Smoothevade và recallult không dùng được

• Please log in to reply
10 replies to this topic

kabuto1102

kabuto1102

Newbie

Mình không dùng được 2 script trên, dù mình đã tắt né của F7 ai giúp mình với

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

smoothevade nó hiện như thế nào mà không dùng được?

còn baseulti chưa dùng bao giờ nên chịu

• 0

kabuto1102

kabuto1102

Newbie

smoothevade cứ hiện lên menu của nó thôi, cũng 1 dãy các skill cần evade rồi stop evade = N.
Còn cái kia là recallult chứ ko phải baseult =)). Hiện GOS đang bảo trì, để mai mình chụp màn hình rồi đăng lên xem bị lỗi gì

• 0

Ryzuki

Ryzuki

Advanced Member

• Contributor
  • LocationOsu!z

GOS gì bảo trì thím... Có mà gos của thím bị hư ấy :v

• 0

anhtri123

anhtri123

Member

Lỗi này đây ai giúp dùm, topic của evade thì thấy có vẻ chả có update gì mới http://gamingonstero...oothevade-beta/

Sẵn cho hỏi luôn là mình bị banned 2 nick vì GOS rồi (có sử dụng antiban của sonnguyen luôn) vào diễn đàn L$ thì cũng thấy khá nhiều đồng chí như thế... Nói chung là trả phí cũng bị mà free cũng bị thì tool cách nào ngon nhỉ, cần giúp các đồng chí viết script tư vấn :D

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

smoothevade cứ hiện lên menu của nó thôi, cũng 1 dãy các skill cần evade rồi stop evade = N.
Còn cái kia là recallult chứ ko phải baseult =)). Hiện GOS đang bảo trì, để mai mình chụp màn hình rồi đăng lên xem bị lỗi gì

lỗi như trong hình là do dùng chung với script nào đó gây ra lỗi thì phải, thử tích mỗi smoothevade thôi xem có hiện lỗi đó không

mình cũng bị ban 1 nick có antiban, nhưng dùng cả bol lẫn gos nên chả biết do cái gì

giờ bị ban chắc do report hoặc đen =))

• 0

anhtri123

anhtri123

Member

lỗi như trong hình là do dùng chung với script nào đó gây ra lỗi thì phải, thử tích mỗi smoothevade thôi xem có hiện lỗi đó không

mình cũng bị ban 1 nick có antiban, nhưng dùng cả bol lẫn gos nên chả biết do cái gì

giờ bị ban chắc do report hoặc đen =))

Tick mỗi cái cũng bị à bạn ơi :)...

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam
tích "auto update libraries", tắt gos, xoá hết bên trong folder "common", down file này về cho vào folder scripts: www.secufiles.com/2DYq xem
của mình nó cũng hiện lỗi nhưng vẫn dùng được thì phải, nhớ là chỉ dùng riêng được thôi không dùng chung script khác được
  • 0

anhtri123

anhtri123

Member

tích "auto update libraries", tắt gos, xoá hết bên trong folder "common", down file này về cho vào folder scripts: www.secufiles.com/2DYq xem
của mình nó cũng hiện lỗi nhưng vẫn dùng được thì phải, nhớ là chỉ dùng riêng được thôi không dùng chung script khác được

Đã làm thử cũng k sd đc script evade... bạn sd đc k?

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

mình toàn dùng né của F7, giờ đang onl laptop, để lúc nào onl máy bàn test cho thím

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

dùng bình thường mà

• 0

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users