Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

Help! Lỗi tự thoát khi dùng scripts.

• Please log in to reply
9 replies to this topic

Friday1012

Friday1012

Newbie

cứ chơi tầm 5p là bắt đầu bị thoát ra ngoài. (thoát ra hiện màn hình kết nối lại). trước ko bị nhưng từ lúc lên bản 6.5, 6.6 là bị. mình dùng bản làm lại của HNV auto thì ko sao cả (combo ko dùng scripts). nhưng  dùng bản chính ở đây khi dùng combo tướng bằng scripts là bị thế. mình đã dùng N.A bản mới nhất bằng của VN, đã tắt garena khi chơi, để không viền.

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

hổng biết luôn =))

mình dùng lol VN vẫn bình thường mà, thử dùng lol VN xem

• 0

Friday1012

Friday1012

Newbie

có thể là do win không nhỉ ??? mình dùng win xp 2003. với để lol VN cũng bị diss.

• 0

Friday1012

Friday1012

Newbie

nói chung cứ dùng bản tải ở trang chủ này với dùng scripts là bị. nếu dùng bản này mà ko dùng scripts thì đỡ bị diss hơn thôi.

• 0

Ryzuki

Ryzuki

Advanced Member

• Contributor
  • LocationOsu!z

nói chung cứ dùng bản tải ở trang chủ này với dùng scripts là bị. nếu dùng bản này mà ko dùng scripts thì đỡ bị diss hơn thôi.

:fappa:

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

ra ngoài net dùng win xp sp3 mình cũng không bị disconnect như vậy, xoá hết folder GamingOnSteroids trong %appdata% đi rồi mở lại loader xem

• 0

Friday1012

Friday1012

Newbie

ra ngoài net dùng win xp sp3 mình cũng không bị disconnect như vậy, xoá hết folder GamingOnSteroids trong %appdata% đi rồi mở lại loader xenói 

nói chung mình dùng  OrbWalk của F6 là bị diss. mình vẫn dùng được tất cả scripts nhưng phải tắt Orbwalk của F6 đi ko là sẽ bị diss.

• 0

Friday1012

Friday1012

Newbie

mãi ko tìm ra là bị lỗi gì.

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

nói chung mình dùng  OrbWalk của F6 là bị diss. mình vẫn dùng được tất cả scripts nhưng phải tắt Orbwalk của F6 đi ko là sẽ bị diss.

thím có dùng script tướng nào không vậy?

hình như phải download cái deftsu's auto carry bằng tay (chuột phải chọn save as...) cho vào thư mục common 1 lần đấy

• 0

Friday1012

Friday1012

Newbie

thím có dùng script tướng nào không vậy?

hình như phải download cái deftsu's auto carry bằng tay (chuột phải chọn save as...) cho vào thư mục common 1 lần đấy

để mình thử. mình dùng avade với thêm 4,5 cái scripts linh tinh nữa. ko có combo thướng vì ko dùng orb đc

• 0

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users