Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

cho e xin link tai file lol na 6.6.16 mới nhất ạ

• Please log in to reply
7 replies to this topic

tuanvipnk

tuanvipnk

Newbie

tình hình là cập nhật 6.6.16 mà file e tìm trên mạng lol na có 6.6.13 dùng giờ vào game bấm cách vẫn tự di chuyển mà ko tự động combo 1 tướng nào hết.. e hỏi thêm giờ đánh ryze có cần  cái iow.lua nữa ko

• 0

Vietnam

Vietnam

Advanced Member

• LocationHanoi, Vietnam - http://sonnguyen.space/

tình hình là cập nhật 6.6.16 mà file e tìm trên mạng lol na có 6.6.13 dùng giờ vào game bấm cách vẫn tự di chuyển mà ko tự động combo 1 tướng nào hết.. e hỏi thêm giờ đánh ryze có cần  cái iow.lua nữa ko

Đây bạn nhé!

http://sonnguyen.xyz/lol/

• 0

kenknight1102

kenknight1102

Newbie

bạn ơi copy file leguage of legend.exe vào thư mục game là combo được phải ko? mình cũng ko combo được ( mình mới dùng nên chưa rành lắm )

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

mấy script ryze cũ hỏng rồi thì phải, chẳng biết darkryze còn dùng được không nữa, thử dùng challenger series ryze xem

mà cái iow.lua không cần có nó nữa đâu

• 0

Ryzuki

Ryzuki

Advanced Member

• Contributor
  • LocationOsu!z

mấy script ryze cũ hỏng rồi thì phải, chẳng biết darkryze còn dùng được không nữa

mà cái iow.lua không cần có nó nữa đâu

IOW.lua trong folder Common là cần thiết nhá, thử xóa nó đi rồi vào game xem =]] ăn 1 lỗi dài hết cái màn hình luôn cho xem

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

IOW.lua trong folder Common là cần thiết nhá, thử xóa nó đi rồi vào game xem =]] ăn 1 lỗi dài hết cái màn hình luôn cho xem

trong common của mình không có và vẫn dùng bình thường mà nhỉ :D

• 0

kenknight1102

kenknight1102

Newbie

bản cập nhật mới này smothevade còn dùng được nữa ko vậy các bạn. mình tích chọn rồi nhưng ko hoạt động

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

bản cập nhật mới này smothevade còn dùng được nữa ko vậy các bạn. mình tích chọn rồi nhưng ko hoạt động

hên xui, người dùng được người không :D

• 0

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users