Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

[Hot Topic]: Chia sẻ các cách anti-ban, account bypass Garena.

antiban bypass Garena baned share antiban ...

• Please log in to reply
82 replies to this topic

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam
Như tiêu đề!!!
Vì một cộng đồng tooler thách thức Riot😂😂
<Mỗi post là một cách anti-ban của riêng các bạn!>
Mình đóng góp trước:
Phần mềm Antiban riêng chỉ nên dùng vs tool BOL, vì hiện tại BOL ko còn hỗ trợ AC bypass Garena nữa, còn các tool khác đều có sẵn antiban client rồi, ko khuyến khích sử dụng, cẩn thẩn kẻo acc sẽ bị rao bán trên shopacclmht vs giá vài chục ngàn nhé. B nào cẩn thẩn thì nên đăng xuất tài khoản và tắt hẳn Garena Plus đi sau khi mở client lên rồi nhé! Cái antiban mà bọn nó tạo ra từng cái có tác dụng thật, từng cái là dởm và để nhớ tên tk và pass của b khi b đăng nhập vào Garena Plus sau đó gửi về cho chúng nó!
Thứ hai, phải ghi nhớ rằng một khi đã xài tool thì TUYỆT ĐỐI CẤM vào cửa hàng trong client LMHT nếu bạn ko muốn bị ban, bởi thao tác trong cửa hàng sẽ tái kích hoạt ggdllhost.exe khởi động lại mà trước đó antiban của tool đã tắt (ngăn) nó hoạt động. Muốn mua tướng, nạp RP thì đổi máy, đổi quán, ko dùng tool thì mới mua nhé.
Thứ ba, đã dùng tool thì phải đề phòng cho cắn trộm, phiếu report kèm hình ảnh cũng ko nguy hiểm bằng bọn quay phim đằng sau lưng mình đâu, khuyến khích cầm bàn phím táng bỏ mẹ thằng nào quay phim máy mình dùng tool. Thỉnh thoảng quay đầu đảo mắt xem có chó nào như thế xung quanh bạn không nhé!
Trên đây là cách mà mình làm trong 6 tháng xài tool vừa qua, và mình ns thật là mk xài cho acc chính luôn, ngoài ra còn một vài mẹo linh tinh ko biết có liên quan ko nhưng mà acc chính của mk đã xài qua L#, EB đến thời điểm đăng topic này vẫn sống!
>>Còn các bạn, có bí quyết j thì chia sẻ nào!<<
  • 1

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

híc, L# với EB à, chả biết áp dụng được với GoS không :(

cơ mà vế đầu thím nói không dùng antiban nhưng vế 2 lại nói là không vào cửa hàng vì tái kích hoạt ggdllhost.exe -> ???

mình thì mày mò, lần dò đủ các thể loại rồi thì vẫn ăn ban, nói chung là chả khá khẩm gì :(

• 0

Javier

Javier

Advanced Member

• LocationHue - VietNam

?! T vào cửa hàng mấy chục lần Kappa  Kappa  Kappa  Kappa  Kappa  Có gì đâu nhỉ, tắt garena nó cũng còn ggdllhost

• 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam
Gos, hay L#, EB đều có sẵn antiban r, cài thêm lm chi???, mỗi đợt update core lại có cheat bypass mới, khởi chạy tool thì nó tự depend ggdllhost rồi, mình ko thích và cũng ko muốn cài antiban riêng cho cái Garena Plus nữa, mở Process Manager thì thấy mỗi client hoạt động chứ chả thấy app nào, dòng nào có chữ Garena cả (Mình hay quen tay đăng xuất và thoát Garena ngay khi client hiện lên).
Còn về vấn đề cửa hàng, mình ko chắc nó có liên kết j vs ggdllhost.exe ko nhưng khi dùng tool mk cũng ko vào cửa hàng, chỉ Đấu Đấu và Đấu, 6 tháng nay, lúc đầu là L#, sau khi có thông báo đóng cửa ms chuyển qua EB, thấy script bên ấy toàn script cũ, ko dc dev cập nhật thg xuyên như L# nên chuyển qua GOS, ms xài GOS dc hai trận và thấy nó cũng tạm ổn. BOL hiện ko còn bypass Garena nữa nên cũng ít ng dùng dù script sịn.
Mong các cao nhân chỉ giáo thêm vài mẹo cá nhân nữa
  • 0

Javier

Javier

Advanced Member

• LocationHue - VietNam

Tôi xài GoS :| Bật Client lên vẫn còn ggdllhost mà

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Gos, hay L#, EB đều có sẵn antiban r, cài thêm lm chi???, mỗi đợt update core lại có cheat bypass mới, khởi chạy tool thì nó tự depend ggdllhost rồi, mình ko thích và cũng ko muốn cài antiban riêng cho cái Garena Plus nữa, mở Process Manager thì thấy mỗi client hoạt động chứ chả thấy app nào, dòng nào có chữ Garena cả (Mình hay quen tay đăng xuất và thoát Garena ngay khi client hiện lên).
Còn về vấn đề cửa hàng, mình ko chắc nó có liên kết j vs ggdllhost.exe ko nhưng khi dùng tool mk cũng ko vào cửa hàng, chỉ Đấu Đấu và Đấu, 6 tháng nay, lúc đầu là L#, sau khi có thông báo đóng cửa ms chuyển qua EB, thấy script bên ấy toàn script cũ, ko dc dev cập nhật thg xuyên như L# nên chuyển qua GOS, ms xài GOS dc hai trận và thấy nó cũng tạm ổn. BOL hiện ko còn bypass Garena nữa nên cũng ít ng dùng dù script sịn.
Mong các cao nhân chỉ giáo thêm vài mẹo cá nhân nữa

thoát garena bằng tay thì vẫn còn ggdllhost mà? chỉ có dùng antiban thì mới tắt được ggdllhost đấy chứ :|

• 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

Tôi xài GoS :| Bật Client lên vẫn còn ggdllhost màPMWUpB2.jpg

Vậy dùng antiban riêng hoặc tắt bằng tay thì dc ạ? Mình kill hay ngưng nó một lúc vào mua tướng tab ra xem thấy nó lại chạy bình thường
  • 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

thoát garena bằng tay thì vẫn còn ggdllhost mà? chỉ có dùng antiban thì mới tắt được ggdllhost đấy chứ :|

Gửi mình cái antiban của b để mình test thử
mbcjoonee@gmail.com
  • 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Gửi mình cái antiban của b để mình test thử
mbcjoonee@gmail.com

bollol.com

còn tắt ggdllhost.exe bằng tay thì nó tự thoát luôn cả client ra mà?

• 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

bollol.com
còn tắt ggdllhost.exe bằng tay thì nó tự thoát luôn cả client ra mà?

Ko phải kill, mk chỉ depend (ngưng) nó lại thôi.
Còn cái antiban 2.2 của bollol kia thì nó tắt hẳn nó đi dc à?
  • 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam
Antiban 2.2 của bollol có virus hay sao ấy, mình quét qua BKAV nó báo nguy cơ rủi ro bảo mật,
Dại gì mà dùng, Lạc Trôi nick ngay :')
  • 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Ko phải kill, mk chỉ depend (ngưng) nó lại thôi.
Còn cái antiban 2.2 của bollol kia thì nó tắt hẳn nó đi dc à?

*suspend

antiban nào cũng tắt hẳn ggdllhost.ext mà (trừ cái của sonnguyen.space)

vấn đề là hình như giờ garena detect luôn cả mấy cái antiban thì phải, nên dùng cũng vẫn ban như thường...

còn có virus hay không thì mình dùng mấy thế kỉ nay rồi, chưa mất nick hoặc máy bị chậm bao giờ, mỗi tội bị ban thôi lol

• 0

thaingoc2909

thaingoc2909

Member

*suspend

vấn đề là hình như giờ garena detect luôn cả mấy cái antiban thì phải, nên dùng cũng vẫn ban như thường...

còn có virus hay không thì mình dùng mấy thế kỉ nay rồi, chưa mất nick hoặc máy bị chậm bao giờ, mỗi tội bị ban thôi lol

Bạn sp cho mình hỏi . Gos giờ có 2 phần Internal với  External . mình nên dotane cái nào vậy . và công dụng của 2 cái . 

• 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

*suspend

Uhm! Nhưng Loader của gos ko tự đổi tên mỗi khi login nhỉ. Bên EB hay L$ loader của nó đổi tên linh hoạt lắm. Vs lại mình thấy cách hoạt động của GOS rất riêng biệt ko giống vs EB và L#, EB vs L# có một cửa sổ inject hiện lên mỗi khi tải % vô trận, Còn GOS thì ko có, Script của GOS ở dạng "xxx.lua" chứ ko phải "xxx.zip(rar)" như EB hay L#
  • 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Bạn sp cho mình hỏi . Gos giờ có 2 phần Internal với  External . mình nên dotane cái nào vậy . và công dụng của 2 cái . 

dùng free nhé

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Uhm! Nhưng Loader của gos ko tự đổi tên mỗi khi login nhỉ. Bên EB hay L$ loader của nó đổi tên linh hoạt lắm. Vs lại mình thấy cách hoạt động của GOS rất riêng biệt ko giống vs EB và L#, EB vs L# có một cửa sổ inject hiện lên mỗi khi tải % vô trận, Còn GOS thì ko có, Script của GOS ở dạng "xxx.lua" chứ ko phải "xxx.zip(rar)" như EB hay L#

nền tảng khác nhau thì script khác nhau là đương nhiên rồi :fappa:
đổi tên mình thấy vô nghĩa, chỉ có tác dụng ở server nước ngoài thôi, garena có đổi tên đi nữa thì vẫn bốc sht ăn vã thôi :(
còn vụ inject, mình thấy gos inject kín nhất đấy, kiểm tra các file dll inject vào league of legends.exe thì ra 1 đống các file của EB, BoL hoặc L#, nhưng GoS thì chẳng tìm được file dll nào khi kiểm tra process "League of Legends.exe", mà chả hiểu sao vẫn ban :lol:
  • 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

nền tảng khác nhau thì script khác nhau là đương nhiên rồi :fappa:
đổi tên mình thấy vô nghĩa, chỉ có tác dụng ở server nước ngoài thôi, garena có đổi tên đi nữa thì vẫn bốc sht ăn vã thôi :(
còn vụ inject, mình thấy gos inject kín nhất đấy, kiểm tra các file dll inject vào league of legends.exe thì ra 1 đống các file của EB, BoL hoặc L#, nhưng GoS thì chẳng tìm được file dll nào khi kiểm tra process "League of Legends.exe", mà chả hiểu sao vẫn ban :lol:

Ò! Ở bản 7.3 này Riot ms thêm cái j đó vào mình ko biết, bên L# dùng bị khóa hết r, kêu khóc đầy trên 4rum ý, Còn EB thì Outdated luôn rồi, đợi nó cập nhật core ko biết đến khi nào, XD. Mỗi Gos là chưa thấy ai kêu, nhưng mà sợ nên cũng ko dám tool thời gian này
  • 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Ò! Ở bản 7.3 này Riot ms thêm cái j đó vào mình ko biết, bên L# dùng bị khóa hết r, kêu khóc đầy trên 4rum ý, Còn EB thì Outdated luôn rồi, đợi nó cập nhật core ko biết đến khi nào, XD. Mỗi Gos là chưa thấy ai kêu, nhưng mà sợ nên cũng ko dám tool thời gian này

mình nghĩ garena chống cheat dạng client-sided, mỗi tội chả biết bypass kiểu gì thôi

• 0

TiberR

TiberR

Newbie

• LocationVietnam

mình nghĩ garena chống cheat dạng client-sided, mỗi tội chả biết bypass kiểu gì thôi

Biết dc thì đã GIÀU TO
  • 0

thaingoc2909

thaingoc2909

Member

dùng free nhé

External phải mua 10$ mới dùng đc mà . có free đâu bạn

• 0

Also tagged with one or more of these keywords: antiban, bypass, Garena, baned, share antiban, ...

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users