Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

[Hot Topic]: Chia sẻ các cách anti-ban, account bypass Garena.

antiban bypass Garena baned share antiban ...

• Please log in to reply
82 replies to this topic

091991906x

091991906x

Advanced Member

KHÔNG ỔN !

Tuần rồi tạo 3cc mới, không install scrtip nào hết, không vào cửa hàng, 1 tuần 3acc lv3 là bị ban cả 3.

Chơi ở nhà, có khi nào nó cho IP mình vào danh sách đen, xuất hiện IP là nó check ngay không trời ?!

À, có cài Gcafe ở nhà, 1 hôm nó xuất hiện pop up nội dung bạn dùng Gcafe gì gì đó, mời bạn remove rồi quay lại game sau 24h. mình tắt pop up xong chơi game bình thường.

Có cách nào chống ban không ae ?

• 0

Meeboo

Meeboo

Advanced Member

• Scripts Developer
  • LocationUnited States

KHÔNG ỔN !

Tuần rồi tạo 3cc mới, không install scrtip nào hết, không vào cửa hàng, 1 tuần 3acc lv3 là bị ban cả 3.

Chơi ở nhà, có khi nào nó cho IP mình vào danh sách đen, xuất hiện IP là nó check ngay không trời ?!

À, có cài Gcafe ở nhà, 1 hôm nó xuất hiện pop up nội dung bạn dùng Gcafe gì gì đó, mời bạn remove rồi quay lại game sau 24h. mình tắt pop up xong chơi game bình thường.

Có liên quan đến vụ x2 đấy, từ lúc bỏ x2 ra ko bị ban nữa

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

KHÔNG ỔN !

mình cũng dùng gca nhưng không thấy báo thế bao giờ

còn vụ ban thì cũng đang lo, sau này update chuyển sang client mới chắc tạch

• 0

nhockthjkshock

nhockthjkshock

Newbie

Ngưng dung 1 thười gian đi mấy bác ơi ! Thấy Elo ban quá cả tháng nay ko chơi , chiều lấy acc test gos chơi có 3 ván xong hết ván die lun ! hôm qua cũng chơi 1 acc cũng 3 ván sáng die

• 0

Meeboo

Meeboo

Advanced Member

• Scripts Developer
  • LocationUnited States

Ngưng dung 1 thười gian đi mấy bác ơi ! Thấy Elo ban quá cả tháng nay ko chơi , chiều lấy acc test gos chơi có 3 ván xong hết ván die lun ! hôm qua cũng chơi 1 acc cũng 3 ván sáng die

mơi chơi tài khoản mới lv 1x rồi chưa ban (:

• 0

bchingau

bchingau

Member

mơi chơi tài khoản mới lv 1x rồi chưa ban (:

int bác dùng những script nào thế
thấy tình hình cả int lẫn ext đều không sống nổi client mới

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

vấn đề không ở client mà ở garena :lol:

• 0

hungtran

hungtran

Member

GCA không liên quan hoặc là nó không chỉ tích hợp trong GCA nhé. Mình xài cùng trên một máy thì chỉ có những acc xài tool mới bị ban, acc đánh không xài không hề bị ban.

• 0

huyquangusa0710

huyquangusa0710

Newbie

nói chung , ngưng xài đi , có nghĩ cách nào cũng v thôi , cỡ nào cũng ban , ko sớm cũng muộn , đợi 1 2 tháng nữa dùng lại 

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

nói chung , ngưng xài đi , có nghĩ cách nào cũng v thôi , cỡ nào cũng ban , ko sớm cũng muộn , đợi 1 2 tháng nữa dùng lại 

mình nghĩ 1 2 tháng sau thì khác gì đâu chớ? :D

gos không làm antiban cho garena đâu vì garena update liên tục được không như các server chạy thẳng qua client -> mèo vờn chuột rất tốn thời gian

• 0

huyquangusa0710

huyquangusa0710

Newbie

mình nghĩ 1 2 tháng sau thì khác gì đâu chớ? :D

gos không làm antiban cho garena đâu vì garena update liên tục được không như các server chạy thẳng qua client -> mèo vờn chuột rất tốn thời gian

:)))) haha , nó bắt đầu ban dữ dội từ hồi giữa tháng 3 đến nay , làm đủ trò , đủ kiểu , ban là ban , còn vấn đề đọc là ko nên vô cửa hàng thì chưa test .... nói chung kì này nó làm dữ lắm ...

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

:)))) haha , nó bắt đầu ban dữ dội từ hồi giữa tháng 3 đến nay , làm đủ trò , đủ kiểu , ban là ban , còn vấn đề đọc là ko nên vô cửa hàng thì chưa test .... nói chung kì này nó làm dữ lắm ...

cái không nên vào cửa hàng là vớ vẩn thôi

nick mình lần này sống được cũng lâu lâu, từ trước cập nhật 7.6 đến giờ vẫn sống, hí hí

• 0

Meeboo

Meeboo

Advanced Member

• Scripts Developer
  • LocationUnited States

sai script  tui viet, ko sai cua ai khac ca. Đợt trước cũng bị ban một loạt (lạ là 1 acc ko chơi nửa năm rồi chỉ đăng nhập nhận x2 cũng bị ban) . nên tui xóa hết log trong thư mục lol đi, giờ chơi đến lv 14 rồi vẫn sống. Chả biết thế nào nữa :D

• 0

091991906x

091991906x

Advanced Member

Anh cho cái đường dẫn log để xóa với :D 

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

\GameData\Apps\lolVN\Game\Logs

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

sai script  tui viet, ko sai cua ai khac ca. Đợt trước cũng bị ban một loạt (lạ là 1 acc ko chơi nửa năm rồi chỉ đăng nhập nhận x2 cũng bị ban) . nên tui xóa hết log trong thư mục lol đi, giờ chơi đến lv 14 rồi vẫn sống. Chả biết thế nào nữa :D

cơ mà mình xóa, chơi xong nó lại tự ghi ra cái mới mà bác, lúc mình chưa xóa là nó đọc được log rồi còn gì?

• 0

Meeboo

Meeboo

Advanced Member

• Scripts Developer
  • LocationUnited States

\GameData\Apps\lolVN\Game\Logs

Cả thư mục Game nữa, xóa hết crash log

à mà đang sài Client mới có cái phòng tập ấy

GarenaLoLLCUVN\GameData\Apps\LoLLCUVN\Game
GarenaLoLLCUVN\GameData\Apps\LoLLCUVN\Game\Logs

cơ mà mình xóa, chơi xong nó lại tự ghi ra cái mới mà bác, lúc mình chưa xóa là nó đọc được log rồi còn gì?

Cái này cũng ko biết được nữa, có hiểu anti cheat đâu :D cơ mà acc nó vẫn sống hoặc là delay ban -_-

• 0

takahasha02

takahasha02

Newbie

Bạn bị khóa acc bởi dùng tool
Bạn lo ngại vấn đề cày lại acc
Bạn đang không có acc chơi
Bạn muốn có acc vip
SĐT hỗ trợ : 0942.078.435

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

cái djt bà nó chỉ mở tool không vào game cũng bị ban :(

• 0

bchingau

bchingau

Member

cái djt bà nó chỉ mở tool không vào game cũng bị ban :(

khổ, tôi đang định test =))

• 0

Also tagged with one or more of these keywords: antiban, bypass, Garena, baned, share antiban, ...

1 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users

Bing (1)