Jump to content

Welcome to Gaming On Steroids Forums
Register now to gain access to all of our features. Once registered and logged in, you will be able to create topics, post replies to existing threads, give reputation to your fellow members, get your own private messenger, post status updates, manage your profile and so much more. This message will be removed once you have signed in.
Login to Account Create an Account

fix giúp mình với

• Please log in to reply
11 replies to this topic

onlysell

onlysell

Newbie

http://imgur.com/a/lMaN9

như trên , các bạn giúp mình với

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

script yasuo nào vậy?

• 0

onlysell

onlysell

Newbie

tớ bị không hiện menu :| help

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

tớ bị không hiện menu :| help

http://gamingonstero...-server-garena/

• 0

moonlee

moonlee

Newbie

Bạn đang dùng LoL External hả, bạn chơi server nào vậy, mình cũng muốn mua dùng thử nhưng không biết nó có hoạt động tốt trên server garena không  :(

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Bạn đang dùng LoL External hả, bạn chơi server nào vậy, mình cũng muốn mua dùng thử nhưng không biết nó có hoạt động tốt trên server garena không  :(

server nào cũng chiến được bình thường nhưng mình không đánh giá cao ext bằng int (lí do chính khiến mình không test ban acc khi dùng gos ext ở garena)

về khả năng giảm ban acc thì cũng chưa biết thế nào, chỉ biết là gos ext vừa update mới hỗ trợ giảm ban trên cả garena

• 0

moonlee

moonlee

Newbie

server nào cũng chiến được bình thường nhưng mình không đánh giá cao ext bằng int (lí do chính khiến mình không test ban acc khi dùng gos ext ở garena)

về khả năng giảm ban acc thì cũng chưa biết thế nào, chỉ biết là gos ext vừa update mới hỗ trợ giảm ban trên cả garena

Cảm ơn bạn, tại mình thấy bảo LoL External lâu BAN hơn Int nên mình muốn mua dùng thử xem sao  :)

• 0

hnamcmt

hnamcmt

Member

đùng đc với win 10 1705 chưa vậy ?

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

Cảm ơn bạn, tại mình thấy bảo LoL External lâu BAN hơn Int nên mình muốn mua dùng thử xem sao  :)

nếu muốn dùng thử thì có cái gói 5euro dùng 10 ngày đấy (tạo 1 acc gos mới rồi dùng acc mới tạo đó mua, tránh lỗi xảy ra nếu về sau muốn dùng ext bằng acc gos chính)

khi dùng ext thì tắt hết mấy cái process của garena đi, đợi ext inject vào process nào đó mình chọn xong rồi hẵng mở garena

đùng đc với win 10 1705 chưa vậy ?

rất tiếc là chưa :D

vấn đề không phải do gos ext mà do microsoft tắt chức năng aero trên windows 1703 (tính năng chính mà gos ext cần) nên không dùng được gos ext

• 0

moonlee

moonlee

Newbie

nếu muốn dùng thử thì có cái gói 5euro dùng 10 ngày đấy (tạo 1 acc gos mới rồi dùng acc mới tạo đó mua, tránh lỗi xảy ra nếu về sau muốn dùng ext bằng acc gos chính)

khi dùng ext thì tắt hết mấy cái process của garena đi, đợi ext inject vào process nào đó mình chọn xong rồi hẵng mở garena

rất tiếc là chưa :D

vấn đề không phải do gos ext mà do microsoft tắt chức năng aero trên windows 1703 (tính năng chính mà gos ext cần) nên không dùng được gos ext

1703 dùng được không bạn :D

• 0

AnhDuc

AnhDuc

GoS Lover

• Contributor
  • LocationVietnam

1703 dùng được không bạn :D

không mà, mình nói ở trên rồi đấy thôi :D

• 0

moonlee

moonlee